Đức Trí Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Đức Trí

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

94bài hát
61 Và cũng như yêu Và cũng như yêu Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Thanh Thảo, Bằng Kiều Dễ 10 hợp âm 353
62 Ơ Hay Ơ Hay Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Minh Hằng Dễ 5 hợp âm 350
63 Giờ Là Giấc Mơ Giờ Là Giấc Mơ Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Lam Trường Dễ 5 hợp âm 350
64 Bóng Mây Đời Tôi Bóng Mây Đời Tôi Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Uyên Linh Trung bình 16 hợp âm 349
65 Vì Em Yêu Anh Vì Em Yêu Anh Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: LÊ HIẾU Trung bình 10 hợp âm 340
66 Ước Mơ Trong Đời Ước Mơ Trong Đời Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Hồ Quỳnh Hương Trung bình 5 hợp âm 340
67 Katy Katy Katy Katy Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Lam Trường Trung bình 9 hợp âm 339
68 Đông Dịu Ngọt Đông Dịu Ngọt Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Quốc Thiên Trung bình 14 hợp âm 337
69 Giấc Mơ Chỉ Là Giấc Mơ Giấc Mơ Chỉ Là Giấc Mơ Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Hồ Ngọc Hà Trung bình 8 hợp âm 336
70 Ngọn đồi hoa bay Ngọn đồi hoa bay Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Mỹ Tâm Dễ 8 hợp âm 330
71 Gửi Lại Hôm Qua Gửi Lại Hôm Qua Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Bằng Kiều Dễ 8 hợp âm 330
72 Sài Gòn Anh Yêu Em Sài Gòn Anh Yêu Em Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Hà Anh Tuấn Trung bình 7 hợp âm 330
73 Tựa Như Ánh Sao Tựa Như Ánh Sao Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Phan Đình Tùng Trung bình 9 hợp âm 327
74 Con đường thiên lý (Đò dọc OST) Con đường thiên lý (Đò dọc OST) Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Trọng Bắc Trung bình 8 hợp âm 327
75 Ngày tháng còn đó Ngày tháng còn đó Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Quang Dũng, Hồ Ngọc Hà Trung bình 21 hợp âm 327
76 Dáng Lụa Cung Tơ Dáng Lụa Cung Tơ Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Thúy Chi Trung bình 11 hợp âm 325
77 Giận Anh Giận Anh Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Phương Vy Dễ 5 hợp âm 323
78 Và Em Đã Yêu Và Em Đã Yêu Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Hồ Ngọc Hà Trung bình 9 hợp âm 322
79 Chắc Em Không Cần Chắc Em Không Cần Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Đoan Trang Trung bình 12 hợp âm 319
80 Giờ Em Đã Biết Giờ Em Đã Biết Sáng tác: Đức Trí - Ca sĩ: Minh Hằng Dễ 7 hợp âm 319

Đức Trí guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút