Lâm Chấn Khang Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Lâm Chấn Khang

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

41bài hát
1 Ai Hay Chữ Ngờ Ai Hay Chữ Ngờ Sáng tác: Nguyễn Chấn Phong - Ca sĩ: Lâm Chấn Khang Dễ Hot 7 hợp âm 703
3 Mỗi người một suy nghĩ Mỗi người một suy nghĩ Sáng tác: Đức Thịnh - Ca sĩ: Lâm Chấn Khang Dễ Hot 5 hợp âm 624
5 Đồng Tiền Xương Máu Đồng Tiền Xương Máu Sáng tác: Lee HT - Ca sĩ: Lâm Chấn Khang Trung bình 6 hợp âm 529
6 Nhói Lòng Nhói Lòng Lâm Chấn Khang Dễ 6 hợp âm 525
8 Hạo Nam Super Star Hạo Nam Super Star Sáng tác: Nguyễn Chấn Phong - Ca sĩ: Lâm Chấn Khang Dễ 6 hợp âm 496
9 Quên Em Trong Từng Cơn Đau Quên Em Trong Từng Cơn Đau Sáng tác: Lâm Chấn Khang - Ca sĩ: Kim Jun See Dễ 6 hợp âm 493
10 Cám Dỗ Cám Dỗ Lâm Chấn Khang Dễ Mới 7 hợp âm 492
11 Điều Tự Nhiên Điều Tự Nhiên Lâm Chấn Khang Dễ 5 hợp âm 491
12 Cái Xác Không Hồn Cái Xác Không Hồn Sáng tác: Lâm Chấn Khang - Ca sĩ: Kim Jun See Dễ 6 hợp âm 490
13 Cái cớ để người ra đi Cái cớ để người ra đi Sáng tác: Trần Anh Khôi - Ca sĩ: Lâm Chấn Khang Trung bình 9 hợp âm 480
14 Vừa Lòng Em Chưa Vừa Lòng Em Chưa Ca sĩ: Lâm Chấn Khang Trung bình 7 hợp âm 464
15 Nghĩa Nhân Tình Thâm Nghĩa Nhân Tình Thâm Sáng tác: Đinh Tùng Huy - Ca sĩ: Lâm Chấn Khang Dễ 5 hợp âm 439
16 Quên Anh Trong Từng Cơn Đau Quên Anh Trong Từng Cơn Đau Sáng tác: Lâm Chấn Khang - Ca sĩ: Kim Jun See Dễ 6 hợp âm 431
18 Điếu thuốc tàn Điếu thuốc tàn Sáng tác: Hồ Kha - Ca sĩ: Lâm Chấn Khang Dễ 8 hợp âm 412
19 Câu Hỏi Em Chưa Trả Lời Câu Hỏi Em Chưa Trả Lời Sáng tác: Yuki Huy Nam - Ca sĩ: Lâm Chấn Khang Trung bình 13 hợp âm 403
20 Phận bèo trôi Phận bèo trôi Sáng tác: Lâm Chấn Khang - Ca sĩ: Kim Jun See Dễ 6 hợp âm 401

Lâm Chấn Khang guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút