Taylor Swift Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Taylor Swift

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

286bài hát
281 But daddy I love him But daddy I love him Ca sĩ: Taylor Swift Dễ 4 hợp âm 87
282 I Can Do It With a Broken Heart I Can Do It With a Broken Heart Ca sĩ: Taylor Swift Dễ 4 hợp âm 83
284 The Life of a Showgirl The Life of a Showgirl Taylor Swift Trung bình 11 hợp âm 14
285 Actually Romantic Actually Romantic Taylor Swift Trung bình 5 hợp âm 13
286 Wood Wood Taylor Swift Trung bình 6 hợp âm 13

Taylor Swift guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút