Tuấn Quang Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Tuấn Quang

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

13bài hát
1 Đừng hẹn kiếp sau Đừng hẹn kiếp sau Tuấn Quang Dễ Hot 7 hợp âm 602
2 Lời Em Hứa Lời Em Hứa Sáng tác: Tuấn Quang - Ca sĩ: Dương Ngọc Thái Trung bình Hot 8 hợp âm 587
3 Vết Thương Chưa Lành Vết Thương Chưa Lành Sáng tác: Tuấn Quang - Ca sĩ: Hồ Quang Hiếu Trung bình Hot 9 hợp âm 489
4 Còn gì em ơi Còn gì em ơi Sáng tác: Tuấn Quang - Ca sĩ: Duy Trường Dễ 7 hợp âm 438
5 Mộng sẽ thành đôi Mộng sẽ thành đôi Sáng tác: Tuấn Quang , Tùy But Duyên - Ca sĩ: Tùy But Duyên Dễ 9 hợp âm 433
6 Trả Hết Ân Tình Trả Hết Ân Tình Sáng tác: Tuấn Quang - Ca sĩ: Khưu Huy Vũ, Ngọc Hân Dễ 8 hợp âm 433
7 Hồng Nhan Hồng Nhan Sáng tác: Quân Keyboard - Ca sĩ: Tuấn Quang Trung bình 9 hợp âm 427
8 Chuyện Tình Em Với Tôi Chuyện Tình Em Với Tôi Sáng tác: Antôn Đình Dũng - Ca sĩ: Tuấn Quang Dễ 5 hợp âm 403
9 Chấm Dứt Chấm Dứt Sáng tác: Tuấn Quang - Ca sĩ: Tuấn Quang , Tuyết Vân Hà Dễ 8 hợp âm 401
10 Phụ tình Phụ tình Tuấn Quang Dễ Mới 6 hợp âm 380
11 Đành Lòng Đành Lòng Tuấn Quang Dễ 7 hợp âm 365
12 Hết yêu Hết yêu Tuấn Quang Dễ 6 hợp âm 336
13 Chân thành Chân thành Tuấn Quang Dễ 7 hợp âm 327

Tuấn Quang guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút