Trấn Thành Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Trấn Thành

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

18bài hát
1 Cánh Hồng Phai Cánh Hồng Phai Sáng tác: Dương Khắc Linh - Ca sĩ: Trấn Thành Dễ Hot 7 hợp âm 681
2 Điều Cha Chưa Nói Điều Cha Chưa Nói Sáng tác: Trấn Thành - Ca sĩ: Ali Hoàng Dương Trung bình Hot 11 hợp âm 652
5 Lời Ru Của Cha Lời Ru Của Cha Sáng tác: Quân Keyboard - Ca sĩ: Trấn Thành , Hari Won, Andiez Trung bình 12 hợp âm 463
6 Rap Tiền Nhà Rap Tiền Nhà Sáng tác: Lady Gaga - Ca sĩ: Trấn Thành , Isaac (365 Daband) Dễ 6 hợp âm 462
7 Ý Nghĩa Hoa Hồng Ý Nghĩa Hoa Hồng Sáng tác: Nguyễn Hồng Thuận - Ca sĩ: Trấn Thành Trung bình 5 hợp âm 457
8 Từ Giây Phút Đầu Từ Giây Phút Đầu Sáng tác: Châu Đăng Khoa - Ca sĩ: Trấn Thành , Hari Won Trung bình 11 hợp âm 446
9 Liên khúc Sóng 20 Liên khúc Sóng 20 Sáng tác: Nhiều Tác Giả - Ca sĩ: Trấn Thành , Hiền Hồ, ERIK Khó 26 hợp âm 423
10 Chào Bé Yêu Chào Bé Yêu Sáng tác: Minh Châu - Ca sĩ: Khởi My, Trấn Thành Trung bình Mới 8 hợp âm 417
11 Vũ Điệu Mông Xinh Vũ Điệu Mông Xinh Sáng tác: Huggies Maxifit - Ca sĩ: Trấn Thành Dễ 4 hợp âm 392
12 Nói chia tay thật khó Nói chia tay thật khó Sáng tác: ViruSs - Ca sĩ: Trấn Thành , Thúy Chi Trung bình 23 hợp âm 376
13 It's You It's You Sáng tác: Trấn Thành - Ca sĩ: Hari Won Dễ 7 hợp âm 372
14 Love Ở Đây Love Ở Đây Sáng tác: Only C - Ca sĩ: Trấn Thành Dễ 6 hợp âm 362
15 Chỉ Có Đôi Ta Chỉ Có Đôi Ta Sáng tác: Quốc Bảo - Ca sĩ: Đoan Trang, Trấn Thành Dễ 10 hợp âm 361
16 Chưa Đủ Để Giữ Em Chưa Đủ Để Giữ Em Ca sĩ: Trấn Thành Trung bình 14 hợp âm 303
17 Chuyện Hai Đứa Chuyện Hai Đứa Ca sĩ: Trấn Thành , Hari Won Trung bình 11 hợp âm 301

Trấn Thành guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút