Lee HI Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Lee HI

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

17bài hát
1 ONLY (Guitar cover) ONLY (Guitar cover) Sáng tác: AOMG - Ca sĩ: Lee HI Trung bình Hot 6 hợp âm 607
2 My Love (Moon Lover OST) My Love (Moon Lover OST) Sáng tác: Antôn Đình Dũng - Ca sĩ: Lee HI Khó Hot 7 hợp âm 579
3 Breathe Breathe Sáng tác: Lee Soo In - Ca sĩ: Lee HI Dễ Hot 6 hợp âm 542
4 Rose Rose Lee HI Dễ 7 hợp âm 500
5 X X Sáng tác: Code Kunst - Ca sĩ: Lee HI Trung bình 4 hợp âm 472
6 XI XI Sáng tác: Code Kunst - Ca sĩ: Lee HI Dễ 4 hợp âm 469
7 Only Only Lee HI Trung bình 16 hợp âm 454
8 No One No One B.I, Lee HI Dễ 5 hợp âm 446
9 Savior (구원자) Savior (구원자) Sáng tác: B.I (IKON) - Ca sĩ: B.I (IKON), Lee HI Dễ 3 hợp âm 425
10 Breathe (lời việt) Breathe (lời việt) Sáng tác: Jong Hyun - Ca sĩ: Lee HI Dễ Mới 6 hợp âm 402
11 No Way No Way Sáng tác: Antôn Đình Dũng - Ca sĩ: G-Soul, Lee HI Trung bình 13 hợp âm 378
12 BREATHE BREATHE Sáng tác: Kim Jong Hyun / 黄 玄 - Ca sĩ: Lee HI Dễ 6 hợp âm 352
13 For you (Feat. Crush) For you (Feat. Crush) Ca sĩ: Crush, Lee HI Trung bình 10 hợp âm 321
14 1.2.3.4 1.2.3.4 Lee HI Dễ 2 hợp âm 307
15 Only Only Ca sĩ: Lee HI Dễ 4 hợp âm 265
16 Holo Holo Ca sĩ: Lee HI Trung bình 5 hợp âm 249
17 Holo (English cover by Khumi) Holo (English cover by Khumi) Sáng tác: Lee HI - Ca sĩ: Khumi Trung bình 8 hợp âm 202

Lee HI guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút