Ngọc Ánh Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Ngọc Ánh

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

68bài hát
21 Tình khúc mong manh Tình khúc mong manh Sáng tác: Chu Hoạch, Phú Quang - Ca sĩ: Ngọc Huệ Trung bình 9 hợp âm 461
22   Khúc ca an bình Khúc ca an bình Sáng tác: Trần Lê Quỳnh - Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 7 hợp âm 447
23 Em hãy về đi Em hãy về đi Sáng tác: Hải Nguyễn - Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 7 hợp âm 442
24 Kỷ niệm của tôi Kỷ niệm của tôi Sáng tác: Phú Quang - Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 5 hợp âm 441
26 Sầu Vương Khói Mây Sầu Vương Khói Mây Sáng tác: Ngọc Trọng - Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 7 hợp âm 427
27 Mùa Xuân Ơi Em Đã Về Mùa Xuân Ơi Em Đã Về Sáng tác: Minh Hà - Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 8 hợp âm 425
28 Trước mộ cha Trước mộ cha Sáng tác: Phú Quang - Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 6 hợp âm 424
30 Trọn Kiếp Đơn Côi Trọn Kiếp Đơn Côi Sáng tác: Quân Keyboard - Ca sĩ: Ngọc Ánh Trung bình 10 hợp âm 402
31 Lá Thu Vàng Lá Thu Vàng Sáng tác: Khuyết Danh - Ca sĩ: Ý Lan, Ngọc Ánh Trung bình 6 hợp âm 391
32 Những Con Đường Rộng Mở Về Cuộc Sống Những Con Đường Rộng Mở Về Cuộc Sống Sáng tác: Đỗ Bảo - Ca sĩ: Ngọc Ánh Trung bình 8 hợp âm 391
33 40 Năm Rồi Sao 40 Năm Rồi Sao Sáng tác: Châu Đình An - Ca sĩ: Ngọc Ánh Trung bình 8 hợp âm 378
34 Chiều Không Em Chiều Không Em Sáng tác: Phú Quang - Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 9 hợp âm 378
35 Mùa Thu Giấu Em Mùa Thu Giấu Em Sáng tác: Phú Quang - Ca sĩ: Ngọc Ánh Trung bình 8 hợp âm 374
36 Chúng mình cùng biết Chúng mình cùng biết Sáng tác: Antôn Đình Dũng - Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 4 hợp âm 370
37 Nếu Một Ngày Nếu Một Ngày Sáng tác: Xuân Phương - Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 7 hợp âm 365
38 Tạm Biệt Tạm Biệt Ca sĩ: Khánh Linh Trung bình 9 hợp âm 364
39 TÌNH TAN THEO BỐN MÙA TÌNH TAN THEO BỐN MÙA Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 6 hợp âm 360
40 Tình lặng lẽ Tình lặng lẽ Sáng tác: Lam Phương - Ca sĩ: Ngọc Ánh Dễ 8 hợp âm 358

Ngọc Ánh guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút