Bảo Phúc Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Bảo Phúc

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

20bài hát
1 Nhớ về cha Nhớ về cha Sáng tác: Thích Chân Quang - Ca sĩ: Bảo Phúc Dễ Hot 9 hợp âm 507
3 Đừng Nói Nữa Đừng Nói Nữa Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Nguyễn Vũ Dễ Hot 6 hợp âm 503
4 Ngẫu hứng lý ru con Ngẫu hứng lý ru con Sáng tác: Ánh Thoa, Bảo Phúc - Ca sĩ: Mộng Thi Dễ 5 hợp âm 497
5 Có Một Chốn Bình Yên (Kí Túc Xá OST) Có Một Chốn Bình Yên (Kí Túc Xá OST) Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Cadillac Trung bình 5 hợp âm 495
6 Dâng hoa Dâng hoa Sáng tác: Thích Chân Quang - Ca sĩ: Bảo Phúc, Sỹ Luân Trung bình 8 hợp âm 485
7 Những Nẻo Đường Phù Sa Những Nẻo Đường Phù Sa Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Quang Linh Trung bình 9 hợp âm 480
8 Cõi Về (Blouse Trắng OST) Cõi Về (Blouse Trắng OST) Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Hồng Nhung Trung bình 6 hợp âm 472
9 Một Thoáng Sài Gòn Một Thoáng Sài Gòn Sáng tác: Bảo Phúc, Vũ Quốc Bảo - Ca sĩ: Thanh Trúc Trung bình 6 hợp âm 472
10 Điệu buồn ngàn năm Điệu buồn ngàn năm Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Cẩm Vân Trung bình Mới 13 hợp âm 468
11 Tinh Yêu Còn Lại Tinh Yêu Còn Lại Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Đàm Vĩnh Hưng, Phương Thuý Trung bình 8 hợp âm 451
12 Cõi Tình Cõi Tình Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Cẩm Vân, Khắc Triệu Dễ 6 hợp âm 443
13 Xuân quỳ lạy Phật Xuân quỳ lạy Phật Sáng tác: Thích Chân Quang - Ca sĩ: Bảo Phúc Trung bình 10 hợp âm 432
14 Mây Trắng Ngang Trời Mây Trắng Ngang Trời Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Kim Ngân Dễ 6 hợp âm 429
15 Khi Đời Có Em (Cô Thư Ký Xinh Đẹp OST) Khi Đời Có Em (Cô Thư Ký Xinh Đẹp OST) Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Mắt Ngọc Dễ 6 hợp âm 420
16 Gót Hồng Gót Hồng Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Lam Trường Dễ 6 hợp âm 419
17 Kẻ Rong Chơi Cuối Thế Kỷ Kẻ Rong Chơi Cuối Thế Kỷ Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Nguyễn Hưng Trung bình 5 hợp âm 412
18 Tình Mãi Xanh Tình Mãi Xanh Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Mỹ Tâm Dễ 7 hợp âm 408
19 Hạnh Phúc Bay Cao Hạnh Phúc Bay Cao Sáng tác: Bảo Phúc - Ca sĩ: Hồ Quỳnh Hương Dễ 9 hợp âm 407
20 Lời ru của đất Lời ru của đất Sáng tác: Bảo Phúc, Vũ Tuấn Bảo - Ca sĩ: Quốc Đại Dễ 7 hợp âm 406

Bảo Phúc guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút