Phạm Duy Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Phạm Duy

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

235bài hát
101 Tình Yêu Ôi Tình Yêu (Oh Mon Amour, Oh! Mon D'amour) Tình Yêu Ôi Tình Yêu (Oh Mon Amour, Oh! Mon D'amour) Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Elvis Phương Trung bình 6 hợp âm 416
102 Một Trời Cô Đơn Một Trời Cô Đơn Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Vũ Khanh Dễ 4 hợp âm 414
103 Trả lại tôi tuổi trẻ Trả lại tôi tuổi trẻ Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Quân Keyboard Dễ 3 hợp âm 413
104 Ở rừng U Minh ta không thấy em Ở rừng U Minh ta không thấy em Sáng tác: Nguyễn Tiến Cung, Phạm Duy - Ca sĩ: Duy Quang Dễ 7 hợp âm 413
105 Người Về Người Về Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Lệ Thu Dễ 5 hợp âm 413
106 Đi trong mùa thu Đi trong mùa thu Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Ngọc Lan Dễ 4 hợp âm 411
107 Trên Đồi Xuân Trên Đồi Xuân Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Khánh Linh Trung bình 6 hợp âm 411
108 Đi Tìm Tình Yêu Đi Tìm Tình Yêu Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Trí Hải Dễ 7 hợp âm 408
109 Cây Đàn Bỏ Quên Cây Đàn Bỏ Quên Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Duy Quang Dễ 7 hợp âm 408
110 Hãy lắng tai nghe (Listen to the music) Hãy lắng tai nghe (Listen to the music) Sáng tác: Phạm Duy, The Doobie Brothers - Ca sĩ: Duy Quang Trung bình 9 hợp âm 407
111 Thương tình ca Thương tình ca Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Xuân Phú Trung bình 9 hợp âm 407
112 Giết Người Trong Mộng Giết Người Trong Mộng Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Ngọc Lan Trung bình 10 hợp âm 407
113 Trái tim còn trinh Trái tim còn trinh Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Phạm Hoài Nam Trung bình 9 hợp âm 405
114 Tâm Sự Gửi Về Đâu Tâm Sự Gửi Về Đâu Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Tuấn Ngọc Dễ 8 hợp âm 402
115 Tình cầm Tình cầm Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Quang Dũng Trung bình 18 hợp âm 401
116 Những Gì Đem Theo Vào Cõi Chết Những Gì Đem Theo Vào Cõi Chết Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Mai Khôi Trung bình 6 hợp âm 401
117 Còn Gì Nữa Đâu Còn Gì Nữa Đâu Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Khánh Ly Dễ 9 hợp âm 401
118 Còn Chút Gì Để Nhớ Còn Chút Gì Để Nhớ Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Elvis Phương Trung bình 13 hợp âm 401
119 Kỷ Niệm Kỷ Niệm Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Dương Triệu Vũ Dễ 8 hợp âm 400
120 Coi Chừng Gái Đẹp Coi Chừng Gái Đẹp Sáng tác: Phạm Duy - Ca sĩ: Duy Quang Dễ 4 hợp âm 397

Phạm Duy guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút