Nhâm Phương Nam Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Nhâm Phương Nam

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

9bài hát
1 Chung Đôi Chung Đôi Ca sĩ: Nhâm Phương Nam, Diệp Bảo Ngọc Dễ Hot 5 hợp âm 302
2 Cố Nhớ Để Mà Quên Cố Nhớ Để Mà Quên Sáng tác: Tăng Nhật Tuệ, Win Minh Tuấn - Ca sĩ: Nhâm Phương Nam Trung bình Hot 6 hợp âm 301
3 Có Điên Mới Yêu Em Có Điên Mới Yêu Em Sáng tác: Đại Big Light - Ca sĩ: Nhâm Phương Nam Dễ Hot 4 hợp âm 295
6 1000 Năm 1000 Năm Ca sĩ: Nhâm Phương Nam Dễ 5 hợp âm 218
7 Tình Đầu Trong Mơ Tình Đầu Trong Mơ Ca sĩ: Nhâm Phương Nam Dễ 5 hợp âm 137
9 Thả Vào Em Thả Vào Em Sáng tác: Joo PD, Nhâm Phương Nam - Ca sĩ: Nhâm Phương Nam Dễ 5 hợp âm 4

Nhâm Phương Nam guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút