Wren Evans Theo nghệ sĩ

Nghệ sĩ

Wren Evans

Các bài hát liên quan đến nghệ sĩ này trong thư viện Hợp Âm Nhanh.

Bao gồm bài hát sáng tác hoặc trình bày, giúp bạn luyện tập theo phong cách và màu sắc âm nhạc quen thuộc.

46bài hát
1 Medley Xuân Đã Về - Cầu Vĩnh Tuy- Tò Te Tí Medley Xuân Đã Về - Cầu Vĩnh Tuy- Tò Te Tí Ca sĩ: N/A, Wren Evans Trung bình Hot 24 hợp âm 672
2 Fever Fever Sáng tác: K-ICM, Wren Evans - Ca sĩ: Wren Evans Dễ Hot 4 hợp âm 600
4 Lối Chơi (Interlude) Lối Chơi (Interlude) Ca sĩ: ITSNK, Wren Evans Trung bình 22 hợp âm 579
5 Tình yêu vĩ mô Tình yêu vĩ mô Ca sĩ: Wren Evans Dễ 8 hợp âm 529
7 Baby Baby Ca sĩ: Wren Evans, Hank Dễ 5 hợp âm 507
8 Fashion tán gái Fashion tán gái Low G, Wren Evans Trung bình 7 hợp âm 491
9 BÉ ƠI TỪ TỪ (full) BÉ ƠI TỪ TỪ (full) Ca sĩ: Wren Evans Dễ 5 hợp âm 469
10 Baby With You Baby With You Ca sĩ: Evy, Wren Evans Dễ Mới 6 hợp âm 458
12 Thích Em Hơi Nhiều Thích Em Hơi Nhiều Wren Evans Dễ 4 hợp âm 450
13 Như Hoa Mùa Xuân Như Hoa Mùa Xuân Ca sĩ: Phùng Khánh Linh, Wren Evans Dễ 6 hợp âm 438
14 Bắt Vía Bắt Vía Sáng tác: Wren Evans - Ca sĩ: Mew Amazing, Hoàng Thuỳ Linh, Wren Evans Dễ 4 hợp âm 424
15 Để ý Để ý Ca sĩ: Wren Evans Trung bình 12 hợp âm 420
16 Phóng Đổ Tim Em Phóng Đổ Tim Em Ca sĩ: Wren Evans Trung bình 10 hợp âm 398
17 Thói Quen Thói Quen Ca sĩ: Evy, Wren Evans Trung bình 6 hợp âm 398
18 Gió Đưa Tình (Album 'Nổ') Gió Đưa Tình (Album 'Nổ') Ca sĩ: Wren Evans Trung bình 14 hợp âm 386
19 Fashion Nova Fashion Nova Wren Evans Dễ 2 hợp âm 370
20 Thu Đợi Thu Đợi Ca sĩ: Wren Evans Dễ 7 hợp âm 363

Wren Evans guitar

Playlist tổng hợp các bài hát có hợp âm rõ ràng, dễ theo dõi và phù hợp để luyện tập hằng ngày.

Hãy bắt đầu với tempo chậm, sau đó tăng dần khi bạn đã nhớ chuyển hợp âm.

Mẹo luyện tập

  • Bắt đầu với những bài có 3-4 hợp âm
  • Tập chuyển hợp âm chậm rãi, chắc chắn
  • Luyện đều tay theo nhịp của bài hát
  • Kiên trì mỗi ngày 15-20 phút